![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/431980868_800596278776258_4374137229969695956_n-1024x768.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/431909302_800596258776260_4173195427645518514_n-1024x623.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/431823495_800596372109582_4235574432020223290_n-768x1024.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/432004172_800596728776213_8545864696195187940_n-1024x768.jpg)
นายทวีเกียรติ ปรีชาพานิชพัฒนา นายกเทศมนตรีตำบลทะเมนชัย พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมให้กำลังใจนักเตะฟุตบอลทีมทต.ทะเมนชัย ในการแข่งขันฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ ซึ่งวันนี้เวลา11.00 น. มีการแข่งขันรอบแรก นัดแรก ผลปรากฏว่า ทีมท.ต.ทะเมนชัย เอาชนะ อบต.ผไทรินทร์ ไปด้วยสกอร์ 2 : 0
นัดต่อไปทีมทต.ทะเมนชัย มีโปรแกรมการแข่งขันพบกับทีม อบต.โคกสะอาดในวันที่ 12 มีนาคม 2567 เวลา 13.00-14.30 น. ประชาชนผู้สนใจสามารถร่วมชมร่วมเชียร์ให้กำลังใจนักกีฬาของเราได้ ณ สนามกีฬากลางอำเภอลำปลายมาศ (สกร.) จังหวัดบุรีรัมย์