![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/434193551_812106037625282_4031622860017220073_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/434183208_812105474292005_923333199045063673_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/434320106_812106350958584_4440297519463297103_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/434186011_812106234291929_5896836892962510279_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/432787853_812113190957900_8133583711100891972_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/434357801_812105160958703_6148563404909613536_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/434332307_812106270958592_2907128846460872217_n-1024x683.jpg)
นายทวีเกียรติ ปรีชาพานิชพัฒนา นายกเทศมนตรีตำบลทะเมนชัย เป็นประธานเปิดโครงการอบรมคุณธรรมจริยธรรมและธรรมาภิบาล ประจำปีงบประมาณ 2567 มีพระครูชัยธรรมคุต (เจ้าคณะตำบลชั้นเอก เจ้าอาวาสวัดอิสาณทะเมนชัย) ให้เกียรติเป็นวิทยากรบรรยายธรรมในหัวข้อ “หลักธรรมในการทำงานร่วมกัน” โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล ปลัดนิธินาถ ไผ่ดีนุกูล ผอ.กองต่างๆ หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมรับฟัง ณ วัดอิสาณทะเมนชัย ตำบลทะเมนชัย อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์