![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/432762417_807285334774019_699400857218386933_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/432785263_807285121440707_2826703192794356113_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/432778343_807284741440745_6924381321010136392_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/432686974_807285124774040_8691706729712709304_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/434160150_807285421440677_4631407594988725497_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/432788377_807284874774065_6612119063865898871_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/432777673_807287888107097_4888084929174285224_n-1024x683.jpg)
นายทวีเกียรติ ปรีชาพานิชพัฒนา นายกเทศมนตรีตำบลทะเมนชัย เป็นประธานเปิดโครงการรณรงค์ตรวจคัดกรองโรคตาต้อกระจก ประจำปีงบประมาณ 2567 ซึ่งได้รับงบประมาณสนับสนุนจากกองทุนหลักประกันสุขภาพเทศบาลตำบลทะเมนชัย โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล นางนิธินาถ ไผ่ดีนุกูล ปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเจ้าหน้าที่ อสม. และประชาชนในเขตเทศบาลฯ เข้าร่วม ณ ห้องประชุม ชั้น 2 สำนักงานเทศบาลตำบลทะเมนชัย อำเภอลำปลายมาศ จังหวัดบุรีรัมย์