![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/432743964_806091491560070_7241791469134981270_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/432650557_806091588226727_2112297896394307147_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/432671452_806071138228772_8681660622438651727_n-1024x523.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/432650578_806091824893370_3085139417846916707_n-1024x683.jpg)
![](https://www.thamenchai.go.th/A24/wp-content/uploads/2024/03/432738616_806071248228761_7063470670638270054_n-859x456.jpg)
นายทวีเกียรติ ปรีชาพานิชพัฒนา นายกเทศมนตรีตำบลทะเมนชัย พร้อมด้วยนายสวัสดิ์ วิราช (รองประธานสภาฯ) นายสง่า ศรีพนามน้อย นายวรเดช เภสัชชา (สมาชิกสภาเทศบาล) นายทักศิลป วิลาจันทร์ นางสาวศรัญญา แสงแก้ว (นักจัดการงานทั่วไป) เข้าร่วมพิธีถวายราชสักการะและกล่าวถวายราชสดุดี พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว (รัชกาลที่๕) เนื่องในวันท้องถิ่นไทย ประจำปี ๒๕๖๗ ณ บริเวณหน้าศาลากลางจังหวัดบุรีรัมย์ศูนย์ราชการจังหวัดบุรีรัมย์